અમારા ઉત્પાદનો

ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ

ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ, જેને optપ્ટિકલ ફાઇબર કેબલ પણ કહેવામાં આવે છે તે પ્રકાશની કઠોળ દ્વારા માહિતીને સ્થાનાંતરિત કરવા માટે વપરાય છે. ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ એક અથવા વધુ ફાઇબર ઓપ્ટિક ફાઇબરથી બનાવવામાં આવે છે, ટેલિકમ્યુનિકેશન લાઇન બાંધકામો દરમિયાન સારી શારીરિક ગુણધર્મો મેળવવા માટે ખાસ સામગ્રીથી પ્રબલિત અને સુરક્ષિત.

Optપ્ટિકલ ફાઇબર એ એક તકનીક છે જે પ્રકાશને પાતળા કાચની નળીઓ સાથે મુસાફરી કરવાની મંજૂરી આપે છે. ગ્લાસ ટ્યુબ ખાસ વ્યાસ સાથે હોય છે, સામાન્ય રીતે સિંગલ મોડ કનેક્શન્સ માટે 9/125. જુદી જુદી તકનીકો દ્વારા ઉત્પાદિત રેસા, ધોરણો G652D, G657 A1, G657 A2 ની નળીના બેન્ડિંગ ત્રિજ્યાની ખાતરી આપે છે. ફાઇબર કોરો વિવિધ રંગોથી શામેલ હોય છે, જે કેબલ કોરોના splicing દરમિયાન કનેક્શનને સરળતાથી બનાવે છે.

જેરા પાસે વિવિધ પ્રકારનાં કેબલ્સ છે જે એપ્લિકેશન ક્ષેત્ર પર આધારિત છે, જેમ કે:
1) મુખ્ય લાઇન ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ
2) એફટીટીએચ ડ્રોપ ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ
3) ઇન્ડોર ડિસ્ટ્રિબ્યુશન ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ
4) ડક્ટ ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ
વિવિધ પ્રકારના કેબલમાં વિવિધ ઘટકો હોય છે અને વિવિધ એપ્લિકેશનો માટે વપરાય છે. કેટલાક એપ્લિકેશનો વોટર પ્રૂફ, ઉચ્ચ મિકેનિકલ સ્ટ્રેન્થ, યુવી રેઝિસ્ટન્ટ અને વિનંતી કરે છે અને અમે તેની કામગીરી સુધારવા માટે કેબલમાં કેટલીક સામગ્રી (સ્ટીલ વાયર, આરએફપી, એરિમિડ યાર્ન, જેલી, પીવીસી ટ્યુબ વગેરે) ને મજબુત કરીએ છીએ.

જેરાએ GPON, FTTx, FTTH નેટવર્ક બાંધકામ માટે ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ સોલ્યુશનને સફળતાપૂર્વક સંકલિત કર્યું. અમારી optપ્ટિક કેબલ industrialદ્યોગિક ઇમારતો, રેલ્વે અને માર્ગ પરિવહન, industrialદ્યોગિક ઇમારતો, તારીખ કેન્દ્રો અને ઇસીટી માટે કેન્દ્રીય લૂપ અથવા છેલ્લા માઇલ રૂટ્સ પર લાગુ કરવામાં સક્ષમ છે.

અમારી કેબલની ચકાસણી ફેક્ટરીની લેબોરેટરી અથવા 3 જી પાર્ટી લેબોરેટરીમાં કરવામાં આવી હતી, નિરીક્ષણ ખોટ અને વળતરની ખોટની કસોટી, ટેન્સિલ સ્ટ્રેન્થ ટેસ્ટ, તાપમાન અને ભેજ સાયકલિંગ ટેસ્ટ, યુવી વૃદ્ધત્વ પરીક્ષણ અને વગેરે જે આઇઇસી -60794, આરએચએસના ધોરણો અનુસાર છે. અને સી.ઇ.

જેરા તમામ સંબંધિત નિષ્ક્રિય optપ્ટિક નેટવર્ક વિતરણ એક્સેસરીઝ જેવી કે ફાઇબર optપ્ટિક કેબલ ક્લેમ્પ, ફાઇબર icપ્ટિક પthથ કોર્ડ્સ, ફાઇબર icપ્ટિક સ્પ્લિસ ક્લોઝર્સ, ફાઇબર ઓપ્ટિક સમાપ્તિ બ andક્સ અને વગેરે પ્રદાન કરે છે.

કૃપા કરીને ભવિષ્યની માહિતી માટે અમારો સંપર્ક કરવા માટે મફત લાગે!